Gửi tin nhắn
Nhà Sản phẩmMô-đun SFP của Huawei

HG8546M Huawei EchoLife GPON Terminal SC / UPC với 1 * GE + 3 * FE + 1 * POTS + 1 * USB + WIFI

Chứng nhận
Trung Quốc LonRise Equipment Co. Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc LonRise Equipment Co. Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Đó là nhà cung cấp tốt với dịch vụ tốt.

—— Mark Rejardest

LonRise đó là nhà cung cấp hàng hóa của nó là giá trị kinh doanh.

—— David Vike Moj

Hợp tác rất dễ chịu, nhà cung cấp có giá trị, sẽ tiếp tục hợp tác

—— Johnny Zarate

Trong quá trình giao hàng hàng hóa đã bị hư hỏng bởi DHL, nhưng LonRise sắp xếp hàng mới cho chúng tôi kịp thời, thực sự hàng hóa rất đánh giá cao cho nhà cung cấp của chúng tôi

—— Li Papageorge

Nhà cung cấp đáng tin cậy ở Trung Quốc, Rất vui khi làm kinh doanh với Lonawn.

—— Vermit Verma

Chất lượng tốt với giá tốt, đây là lần đầu tiên tôi mua thiết bị từ Trung Quốc, Giao hàng nhanh, DHL 3 ngày đến Mexico, Trải nghiệm tuyệt vời.

—— Sergio varela

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

HG8546M Huawei EchoLife GPON Terminal SC / UPC với 1 * GE + 3 * FE + 1 * POTS + 1 * USB + WIFI

HG8546M Huawei EchoLife GPON Terminal SC / UPC với 1 * GE + 3 * FE + 1 * POTS + 1 * USB + WIFI
HG8546M Huawei EchoLife GPON Terminal SC / UPC với 1 * GE + 3 * FE + 1 * POTS + 1 * USB + WIFI HG8546M Huawei EchoLife GPON Terminal SC / UPC với 1 * GE + 3 * FE + 1 * POTS + 1 * USB + WIFI

Hình ảnh lớn :  HG8546M Huawei EchoLife GPON Terminal SC / UPC với 1 * GE + 3 * FE + 1 * POTS + 1 * USB + WIFI

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Huawei
Chứng nhận: CE
Số mô hình: HG8546M
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 ĐƠN VỊ
chi tiết đóng gói: MỚI TRONG HỘP
Thời gian giao hàng: 2-3days
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 400 đơn vị / tháng

HG8546M Huawei EchoLife GPON Terminal SC / UPC với 1 * GE + 3 * FE + 1 * POTS + 1 * USB + WIFI

Sự miêu tả
Mô hình: HG8546M danh mục sản phẩm: Huawei GPON
Cổng: 1 GE + 3 FE + 1 POTS + 1 USB + 2.4G WiFi Điều kiện: Mới với Bảo hành 1 năm
Thời gian hoàn thiện: 1-2days Loại trình kết nối: SC / UPC
Điểm nổi bật:

huawei sfp transceiver

,

sfp optical module

HG8546M Huawei EchoLife GPON Terminal SC / UPC với 1 * GE + 3 * FE + 1 * POTS + 1 * USB + WIFI

Tổng quan về HG8546M

HG8546M SC / UPC Huawei EchoLife GPON với 1 * GE + 3 * FE + 1 * POTS + 1 * USB + WIFI

Đặc điểm kỹ thuật HG8546M

Đặc điểm kỹ thuật HG8546M

Kích thước (H x W x D)

156mm x 125mm x 30 mm

(không có ăng-ten ngoài)

Cân nặng khoảng 500 g
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến 40 ° C
Độ ẩm hoạt động 5% rh đến 95% rh (không ngưng tụ)
Đầu vào bộ chuyển đổi nguồn 150V ~ 264V AC, 50 Đài60 Hz
Hệ thống cung cấp điện 11V ~ 14V DC, 1A
Tiêu thụ điện tĩnh 5,1W
tiêu thụ điện năng tối đa 11,5 W
Cổng 1POTS + 1GE + 3FE + Wi-Fi + USB
Các chỉ số POWER / PON / LOS / LAN / ĐT / USB / WLAN / WPS
Thông số giao diện
Cảng GPON

• Lớp B +

• Độ nhạy thu: -27 dBm

• Bước sóng: US 1310nm, DS 1490 nm

• WBF

• Ánh xạ linh hoạt giữa Cổng GEM và TCONT

• GPON: phù hợp với SN hoặc mật khẩu

xác thực được xác định trong G.984.3

• FEC hai chiều

• SR / NSR-DBA

Cổng mạng

• Thẻ Vlan dựa trên cổng Ethernet và loại bỏ thẻ

• Vlan 1: 1 Vlan, N: 1 hoặc Vlan trong suốt

truyền tải

• VQ QQQ

• Giới hạn số lượng địa chỉ MAC đã học

• Học địa chỉ MAC

Cổng POTS

• REN tối đa: 4

• Mã hóa / giải mã G.711A / μ, G.729a / b và G.722

• Chế độ fax T.30 / T.38 / G.711

• DTMF

• Cuộc gọi khẩn cấp (với giao thức SIP)

Cổng USB

• USB2.0

• Lưu trữ mạng dựa trên FTP

Mạng WLAN

• 802.11 802.11 b / g / n

• 2 x 2 MIMO

• Độ lợi anten: 2 dBi

• WMM

• Nhiều SSID

• WPS

Chức năng sản phẩm
Kết nối thông minh

• Vùng phủ sóng Wi-Fi thông minh (V300R015C10)

• Đàm phán tự động SIP / H.248

• Bất kỳ cổng bất kỳ dịch vụ

• Kiểm soát của cha mẹ (V300R015C10)

Dịch vụ thông minh

• Chia sẻ Wi-Fi thông minh:

Xác thực Portal / 802.1x (V300R015C10)

Chia sẻ dựa trên SoftGRE (V300R015C10)

• Liên kết một tài khoản với hai cổng POTS

O & M thông minh

• Tin nhắn OMCI có độ dài thay đổi

• Phát hiện và cách ly ONT lừa đảo chủ động / thụ động

• Mô phỏng cuộc gọi, và kiểm tra mạch và kiểm tra vòng lặp

• Thử nghiệm mô phỏng PPPoE / DHCP

• Giả lập mạng WLAN

Tính năng lớp 3

• PPPoE / IP tĩnh / DHCP

• NAT / NAPT

• Cổng chuyển tiếp

• ALG, UPnP

• DDNS / máy chủ DNS / máy khách DNS

• Ngăn xếp kép IPv6 / IPv4

• Tuyến tĩnh / Mặc định

• Nhiều dịch vụ trên một cổng WAN

Đa tuyến

• IGMP v2 / v3 rình mò

• Proxy IGMP v2

• Proxy IGMP v3 (V300R015C00)

• MLD v1 / v2 rình mò

QoS

• Tốc độ cổng Ethernet

hạn chế

• Ưu tiên 802.1p

• SP / WRR / SP + WRR

• Tốc độ gói tin quảng bá

hạn chế

Bảo vệ

• Tường lửa SPI

• Lọc dựa trên

Địa chỉ MAC / IP / URL

O & M thường gặp

• OMCI / Giao diện người dùng web / TR069

• Phần mềm hệ thống kép

sao lưu và rollback

Tiết kiệm năng lượng

• Tiết kiệm năng lượng động

• Tiết kiệm năng lượng

• Tắt Wi-Fi theo lịch trình

(V300R015C00)

Đồng mpany

Chế độ kép 1 cổng Thẻ Cisco SPA tốc độ cao SFP100M / 1G EHWIC-1GE-SFP-CU

Đại diện thương hiệu

• LONRISE là đại lý được chứng nhận của Cisco tại Trung Quốc, chúng tôi đang tham gia cung cấp toàn bộ loạt sản phẩm mạng, như bộ chuyển mạch, bộ định tuyến, điểm truy cập (AP), tường lửa, mô-đun sợi và GPON, EPON khác
Chế độ kép 1 cổng Thẻ Cisco SPA tốc độ cao SFP100M / 1G EHWIC-1GE-SFP-CU
Ưu điểm
Chế độ kép 1 cổng Thẻ Cisco SPA tốc độ cao SFP100M / 1G EHWIC-1GE-SFP-CU
Đóng gói và vận chuyển
Chế độ kép 1 cổng Thẻ Cisco SPA tốc độ cao SFP100M / 1G EHWIC-1GE-SFP-CU

Chi tiết liên lạc
LonRise Equipment Co. Ltd.

Người liên hệ: Mrs. Laura

Tel: +86 15921748445

Fax: 86-21-37890191

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác