Nhà Sản phẩmBộ thu phát Xenpak

Bộ kết nối SC thu phát quang CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex với vật liệu sắt

Chứng nhận
chất lượng tốt Thiết bị thu phát quang SFP giảm giá
chất lượng tốt Thiết bị thu phát quang SFP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Đó là nhà cung cấp tốt với dịch vụ tốt.

—— Mark Rejardest

LonRise đó là nhà cung cấp hàng hóa của nó là giá trị kinh doanh.

—— David Vike Moj

Hợp tác rất dễ chịu, nhà cung cấp có giá trị, sẽ tiếp tục hợp tác

—— Johnny Zarate

Trong quá trình giao hàng hàng hóa đã bị hư hỏng bởi DHL, nhưng LonRise sắp xếp hàng mới cho chúng tôi kịp thời, thực sự hàng hóa rất đánh giá cao cho nhà cung cấp của chúng tôi

—— Li Papageorge

Nhà cung cấp đáng tin cậy ở Trung Quốc, Rất vui khi làm kinh doanh với Lonawn.

—— Vermit Verma

Chất lượng tốt với giá tốt, đây là lần đầu tiên tôi mua thiết bị từ Trung Quốc, Giao hàng nhanh, DHL 3 ngày đến Mexico, Trải nghiệm tuyệt vời.

—— Sergio varela

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ kết nối SC thu phát quang CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex với vật liệu sắt

Trung Quốc Bộ kết nối SC thu phát quang CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex với vật liệu sắt nhà cung cấp
Bộ kết nối SC thu phát quang CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex với vật liệu sắt nhà cung cấp Bộ kết nối SC thu phát quang CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex với vật liệu sắt nhà cung cấp Bộ kết nối SC thu phát quang CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex với vật liệu sắt nhà cung cấp Bộ kết nối SC thu phát quang CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex với vật liệu sắt nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ kết nối SC thu phát quang CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex với vật liệu sắt

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Cisco
Chứng nhận: CE
Số mô hình: XENPAK-10GB-SR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Giá bán: Discuss
chi tiết đóng gói: gói chung
Thời gian giao hàng: 2-3days
Điều khoản thanh toán: Công đoàn phương Tây, l / c, t / t, paypal
Khả năng cung cấp: 1000
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
tài liệu: Sắt Điều kiện: NIB và được sử dụng
Chi nhánh: Cisco Kiểu: -bộ chuyển quang
Thử nghiệm: hộp kín mới Đặc điểm kỹ thuật: Mô-đun thu phát sắt Vật liệu sắt
Mô tả: Bộ thu phát Xenpak

Mô-đun thu phát quang đầu nối SC kép XENPAK-10GB-SR Chất liệu sắt

Cisco XENPAK-10GB-SR

Các tính năng của Cisco XENPAK-10GB-SR:

● Tốc độ dữ liệu hoạt động lên tới 10,3Gbps
● Khoảng cách truyền lên đến 300m so với MMF
● Laser VESEL 850nm
● Tương thích Laser Class 1
● Đầu nối Duplex SC
● Tuân thủ RoHS
● Đầu nối 70 chân có thể cắm nóng với giao diện điện XAUI
● Quản lý và điều khiển thông qua giao diện 2 dây MDIO
● Hỗ trợ IEEE 802.3ae, ứng dụng 10GBASE-SR
● Tương thích với XENPAK MSA Rev.2.0b
● Tiêu thụ điện năng thấp 2,0 W (typ.)
● Tiêu chuẩn nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ℃ ~ + 70 ℃

* 10Gigabit Ethernet
* Kênh sợi quang
* Liên kết quang học khác

Đặt hàng thông tin:

Mô-đun thu phát XFP multirate của Cisco cho Ethernet 10GBASE-LR và OC-192 / STM-64 ngắn (SR-1) Các ứng dụng đóng gói SONET / SDH (POS), SMF, đầu nối LC kép

Một năm bảo hành:


Tất cả các sản phẩm Cisco của chúng tôi có bảo hành sản xuất một năm hoặc smartnet miễn phí cho bạn mua smartnet tại Cisco của bạn.

Giao hàng nhanh hơn và trải nghiệm xuất phong phú:


Chúng tôi có thể giao hàng của bạn trên toàn thế giới bởi DHL, UPS, FedEx. trong 3-5 ngày với kinh nghiệm phong phú trong xuất khẩu để tránh lo lắng của bạn.

Thông tin đặt hàng:

PN DESCRIBTION
GLC-LH-SM GE SFP, đầu nối LC LX / LH thu phát
GLC-LH-SMD Module thu phát SFP 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-LH-SMD Module thu phát SFP 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MM GE SFP, đầu nối LC SX thu phát
GLC-SX-MMD Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

Chi tiết liên lạc:

Văn phòng Thượng Hải:
Điện thoại: +8618616582084
Fax: + 86-021-56473510
Email: laura@lonriseequipment.com
Skype: lonrisesales
Địa chỉ: Rm501, Tòa nhà 42, Số 415, Đường ShanQuan, 200443 ZhaBei, Thượng Hải, Trung Quốc.


Các loại tùy chọn thanh toán:
Chúng tôi có thể chấp nhận thanh toán qua "dây ransfer", "paypal", "tây công đoàn". ect.


Hình ảnh để tham khảo:

Chi tiết liên lạc
LonRise Equipment Co. Ltd.

Người liên hệ: Laura

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)