Nhà Sản phẩmMô-đun SFP của Huawei

ES5D21Q02Q00 Mô-đun Huawei SFP 2 Cổng 40 Gig QSFP + Thẻ giao diện phía sau

Chứng nhận
Trung Quốc LonRise Equipment Co. Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc LonRise Equipment Co. Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Đó là nhà cung cấp tốt với dịch vụ tốt.

—— Mark Rejardest

LonRise đó là nhà cung cấp hàng hóa của nó là giá trị kinh doanh.

—— David Vike Moj

Hợp tác rất dễ chịu, nhà cung cấp có giá trị, sẽ tiếp tục hợp tác

—— Johnny Zarate

Trong quá trình giao hàng hàng hóa đã bị hư hỏng bởi DHL, nhưng LonRise sắp xếp hàng mới cho chúng tôi kịp thời, thực sự hàng hóa rất đánh giá cao cho nhà cung cấp của chúng tôi

—— Li Papageorge

Nhà cung cấp đáng tin cậy ở Trung Quốc, Rất vui khi làm kinh doanh với Lonawn.

—— Vermit Verma

Chất lượng tốt với giá tốt, đây là lần đầu tiên tôi mua thiết bị từ Trung Quốc, Giao hàng nhanh, DHL 3 ngày đến Mexico, Trải nghiệm tuyệt vời.

—— Sergio varela

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

ES5D21Q02Q00 Mô-đun Huawei SFP 2 Cổng 40 Gig QSFP + Thẻ giao diện phía sau

ES5D21Q02Q00 Mô-đun Huawei SFP 2 Cổng 40 Gig QSFP + Thẻ giao diện phía sau
ES5D21Q02Q00 Mô-đun Huawei SFP 2 Cổng 40 Gig QSFP + Thẻ giao diện phía sau

Hình ảnh lớn :  ES5D21Q02Q00 Mô-đun Huawei SFP 2 Cổng 40 Gig QSFP + Thẻ giao diện phía sau

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Huawei
Chứng nhận: CE
Số mô hình: ES5D21Q02Q00
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 ĐƠN VỊ
chi tiết đóng gói: MỚI TRONG HỘP
Thời gian giao hàng: 2-3days
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Khả năng cung cấp: 40 đơn vị / tháng

ES5D21Q02Q00 Mô-đun Huawei SFP 2 Cổng 40 Gig QSFP + Thẻ giao diện phía sau

Sự miêu tả
Loại sản phẩm:: Thẻ giao diện Huawei Mô hình: ES5D21Q02Q00
Cổng: 2 x 40 Gig QSFP + một phần số: 0,324EHT
Hoán đổi nóng: hỗ trợ Loại trình kết nối: LC / MPO
Điểm nổi bật:

fiber optic sfp module

,

sfp optical module


ES5D21Q02Q00 Mô-đun Huawei SFP 2-Cổng 40 Gig QSFP + Thẻ giao diện phía sau

ES5D21Q02Q00   Tổng quat

ES5D21Q02Q00 Mô-đun Huawei SFP 2-Cổng 40 Gig QSFP + Thẻ giao diện phía sau

Mô hình chuyển đổi áp dụng

Thẻ

Chuyển đổi mô hình

ES5D21Q02Q00
  • S6720-32C-SI-AC
  • S6720-32C-SI-DC
  • S6720-32C-PWH-SI-AC
  • S6720-32C-PWH-SI
  • S6720-56C-PWH-SI-AC
  • S6720-56C-PWH-SI

Thông tin chi tiết sản phẩm

Mô tả chỉ số

Con số

Chỉ tiêu

Màu sắc

Sự miêu tả

1 STAT Tắt Phần mềm hệ thống không chạy.
màu xanh lá
  • Nhấp nháy nhanh: Hệ thống đang bắt đầu.
  • Nhấp nháy chậm: Hệ thống đang chạy bình thường.
Màu đỏ Một lỗi ảnh hưởng đến dịch vụ đã xảy ra. Các lỗi không thể được sửa chữa tự động và yêu cầu can thiệp thủ công.
2 LIÊN KẾT Tắt Không có liên kết được thiết lập trên cổng.
màu xanh lá Steady on: Một liên kết được thiết lập trên cổng.
HÀNH ĐỘNG Tắt Cổng không truyền hoặc nhận dữ liệu.
Màu vàng Nháy mắt: Cổng đang truyền hoặc nhận dữ liệu.

2. Công ty























Chi tiết liên lạc
LonRise Equipment Co. Ltd.

Người liên hệ: Laura

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Để lại lời nhắn

Chúng tôi sẽ gọi lại cho bạn sớm!