Nhà Sản phẩmMô-đun SFP của Huawei

Thẻ chuyển đổi Huawei ES5D21X08S00 Thẻ giao diện SFP + 8x10G với bản gốc mới

Chứng nhận
Trung Quốc LonRise Equipment Co. Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc LonRise Equipment Co. Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Đó là nhà cung cấp tốt với dịch vụ tốt.

—— Mark Rejardest

LonRise đó là nhà cung cấp hàng hóa của nó là giá trị kinh doanh.

—— David Vike Moj

Hợp tác rất dễ chịu, nhà cung cấp có giá trị, sẽ tiếp tục hợp tác

—— Johnny Zarate

Trong quá trình giao hàng hàng hóa đã bị hư hỏng bởi DHL, nhưng LonRise sắp xếp hàng mới cho chúng tôi kịp thời, thực sự hàng hóa rất đánh giá cao cho nhà cung cấp của chúng tôi

—— Li Papageorge

Nhà cung cấp đáng tin cậy ở Trung Quốc, Rất vui khi làm kinh doanh với Lonawn.

—— Vermit Verma

Chất lượng tốt với giá tốt, đây là lần đầu tiên tôi mua thiết bị từ Trung Quốc, Giao hàng nhanh, DHL 3 ngày đến Mexico, Trải nghiệm tuyệt vời.

—— Sergio varela

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Thẻ chuyển đổi Huawei ES5D21X08S00 Thẻ giao diện SFP + 8x10G với bản gốc mới

Thẻ chuyển đổi Huawei ES5D21X08S00 Thẻ giao diện SFP + 8x10G với bản gốc mới
Thẻ chuyển đổi Huawei ES5D21X08S00 Thẻ giao diện SFP + 8x10G với bản gốc mới

Hình ảnh lớn :  Thẻ chuyển đổi Huawei ES5D21X08S00 Thẻ giao diện SFP + 8x10G với bản gốc mới

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: Huawei
Chứng nhận: CE
Số mô hình: ES5D21X08S00
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: MỚI TRONG HỘP
Thời gian giao hàng: 1 ~ 2 ngày
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal, Alipay, Wechat
Khả năng cung cấp: 70 đơn vị / tháng

Thẻ chuyển đổi Huawei ES5D21X08S00 Thẻ giao diện SFP + 8x10G với bản gốc mới

Sự miêu tả
thương hiệu: Huawei Switch Crad Mô hình: ES5D21X08S00
Cổng: 4X40 Gig QSFP + một phần số: 03021NKW
Loại trình kết nối: LC / MPO Bảo hành: Bản gốc mới với bảo hành 1 năm
Điểm nổi bật:

fiber optic sfp module

,

sfp optical module

Thẻ chuyển đổi Huawei ES5D21X08S00 8x10G SFP +

Tổng quan

ES5D21X08S00 cung cấp tám cổng quang 10FP SFP + để truy cập dữ liệu và chuyển đổi tốc độ đường truyền.

ES5D21X08S00 có thể được cài đặt trong khe cắm thẻ phía sau của các kiểu công tắc được liệt kê trong Bảng 1.

Bảng 1 Các mô hình chuyển đổi áp dụng
Thẻ Chuyển đổi mô hình
ES5D21X08S00
  • S5730-36C-HI
  • S5730-36C-PWH-HI
  • S5730-44C-HI (chỉ có thể được cài đặt trong khe 1)
  • S5730-44C-PWH-HI (chỉ có thể được cài đặt trong khe 1)
  • S5730-60C-HI
  • S5730-60C-PWH-HI
  • S5730-68C-HI (chỉ có thể được cài đặt trong khe 1)
  • S5730-68C-PWH-HI (chỉ có thể được cài đặt trong khe 1)
  • S5730-44C-HI-24S (chỉ có thể được cài đặt trong khe 1)
  • S5730-36C-HI-24S
  • S5730-60C-HI-48S
  • S5730-68C-HI-48S (chỉ có thể được cài đặt trong khe 1)

Đặc điểm kỹ thuật

Mô hình ES5D21X08S00
Chức năng cơ bản Cung cấp tám cổng quang 10GE SFP + để truy cập dữ liệu và chuyển đổi tốc độ đường truyền.
Trao đổi nóng Được hỗ trợ
Dịch vụ xếp chồng cổng Các cổng dịch vụ trên thẻ có thể được sử dụng làm cổng stack.
Thông số vật lý

Kích thước (W x D x H): 100 mm x 208 mm x 40 mm (3,94 in. X 8,19 in. X 1,57 in.)

Tiêu thụ điện năng tối đa: 35,8 W

Thông số môi trường

Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 45 ° C (32 ° F đến 113 ° F)

Độ ẩm tương đối: 5% rh đến 95% rh

Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° C đến + 70 ° C (-40 ° F đến + 158 ° F)

So sánh với mục tương tự

cho thấy sự so sánh

Mô hình ES5D21X08S00 ES5D21X08T00
Chức năng cơ bản Cung cấp tám cổng quang 10GE SFP + để truy cập dữ liệu và chuyển đổi tốc độ đường truyền. Cung cấp tám cổng RJ45 10GE để truy cập dữ liệu và chuyển đổi tốc độ đường truyền.
Trao đổi nóng Được hỗ trợ Được hỗ trợ
Dịch vụ xếp chồng cổng Các cổng dịch vụ trên thẻ có thể được sử dụng làm cổng stack. Các cổng dịch vụ trên thẻ có thể được sử dụng làm cổng stack.

Đang chuyển hàng

Sản phẩm liên quan

ES0D0G24SA00 ES0D0G24SA00 ES1Z12EACH00

ES1D2X16SSC2 ES5D000X2S00 S3000V2-3200H

ES5D21G16T00 LS5D00E4XY00 ES5D21Q04Q01

Chi tiết liên lạc
LonRise Equipment Co. Ltd.

Người liên hệ: Laura

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Để lại lời nhắn

Chúng tôi sẽ gọi lại cho bạn sớm!