Nhà Sản phẩmMô-đun SFP của Cisco

XFP-10GZR-OC192LR Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-ZR và OC192 LR2 1550nm 80km

Chứng nhận
chất lượng tốt Thiết bị thu phát quang SFP giảm giá
chất lượng tốt Thiết bị thu phát quang SFP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Đó là nhà cung cấp tốt với dịch vụ tốt.

—— Mark Rejardest

LonRise đó là nhà cung cấp hàng hóa của nó là giá trị kinh doanh.

—— David Vike Moj

Hợp tác rất dễ chịu, nhà cung cấp có giá trị, sẽ tiếp tục hợp tác

—— Johnny Zarate

Trong quá trình giao hàng hàng hóa đã bị hư hỏng bởi DHL, nhưng LonRise sắp xếp hàng mới cho chúng tôi kịp thời, thực sự hàng hóa rất đánh giá cao cho nhà cung cấp của chúng tôi

—— Li Papageorge

Nhà cung cấp đáng tin cậy ở Trung Quốc, Rất vui khi làm kinh doanh với Lonawn.

—— Vermit Verma

Chất lượng tốt với giá tốt, đây là lần đầu tiên tôi mua thiết bị từ Trung Quốc, Giao hàng nhanh, DHL 3 ngày đến Mexico, Trải nghiệm tuyệt vời.

—— Sergio varela

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

XFP-10GZR-OC192LR Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-ZR và OC192 LR2 1550nm 80km

Trung Quốc XFP-10GZR-OC192LR Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-ZR và OC192 LR2 1550nm 80km nhà cung cấp
XFP-10GZR-OC192LR Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-ZR và OC192 LR2 1550nm 80km nhà cung cấp XFP-10GZR-OC192LR Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-ZR và OC192 LR2 1550nm 80km nhà cung cấp XFP-10GZR-OC192LR Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-ZR và OC192 LR2 1550nm 80km nhà cung cấp XFP-10GZR-OC192LR Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-ZR và OC192 LR2 1550nm 80km nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  XFP-10GZR-OC192LR Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-ZR và OC192 LR2 1550nm 80km

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Nhật Bản
Hàng hiệu: Cisco
Chứng nhận: CE
Số mô hình: XFP-10GZR-OC192LR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 ĐƠN VỊ
chi tiết đóng gói: MỚI TRONG HỘP
Thời gian giao hàng: 2-3days
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Khả năng cung cấp: 50 đơn vị / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Mô-đun Cisco XFP dòng sản phẩm: XFP-10GZR-OC192LR
Loại cáp: 10GBase-ZR Tỷ lệ dòng: OC-192 / STM-64
Bảo hành: 2 tuổi Thời gian hoàn thiện: trong vòng 2 - 3 ngày sau khi nhận được thanh toán

Mô-đun XFP Cisco XFP-10GZR-OC192LR 10GBASE-ZR và OC192

1. Sự miêu tả:

Mô-đun Cisco XFP cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối 10 Gigabit Ethernet và gói qua SONET / SDH (POS) cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

Tính năng, đặc điểm

  • Tuân thủ XFP MSA Rev 4.5
  • Tốc độ dữ liệu từ 9,95Gbps đến 11,3Gbps
  • Không cần đồng hồ tham khảo
  • Làm mát máy thu EML và APD 1550nm
  • chiều dài liên kết lên tới 80km
  • + Điện áp cung cấp 1.8V, + 3.3V, + 5V
  • Công suất thấp tản tối đa 2.5W
  • Chế độ loopback XFI và lineide được hỗ trợ
  • -5ºC đến 70ºC Nhiệt độ vỏ máy hoạt động
  • Hiệu suất chẩn đoán Giám sát nhiệt độ mô-đun, Điện áp cung cấp, dòng điện thiên vị laser, truyền công suất quang và nhận công suất quang
  • Tuân thủ RoHS6 (không chì)

Tham số

Gói (Yếu tố hình thức) XFP
Tốc độ dữ liệu (điển hình) 10,3 Gb / giây
Bước sóng trung tâm 1550nm
Khoảng cách 80km
Chẩn đoán Màn hình kỹ thuật số
Máy phát Laser EML được làm mát
Người nhận Máy dò ảnh APD
Công suất đầu ra TX (dBm) 0 ~ + 4
Độ nhạy của RX (dBm) -24
Nhiệt độ thấp / cao 0 ° C ~ 70 ° C
Cung cấp điện áp (điển hình) 3,3v
Kết nối LC / UPC kép

2. Công ty

Đại diện thương hiệu
• LONRISE là đại lý được chứng nhận của Cisco tại Trung Quốc, chúng tôi đang tham gia cung cấp toàn bộ loạt sản phẩm mạng của Cisco, như thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến, điểm truy cập (AP), tường lửa, mô-đun sợi và thiết bị EOPN, GOPN Telecom

3. Ưu điểm
4. Đóng gói và vận chuyển
Nếu bạn quan tâm đến bất kỳ sản phẩm nào, Chào mừng bạn đến tham khảo !!
Wendy Hồ
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ LONRISE

Địa chỉ: Rm.805, tòa nhà thương mại Rongjin, đường Rongmei, Song Giang 201613, Thượng Hải, Trung Quốc.
Whatsapp: +8613661507914
Skype: Wendy-Lonawn

Chi tiết liên lạc
LonRise Equipment Co. Ltd.

Người liên hệ: Wendy

Tel: +8615921748445

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)