Nhà Sản phẩmMô-đun SFP của Cisco

Các mô-đun Cisco SFP chính hãng SFP-10G-SR Sợi thu phát sợi màu be

Chứng nhận
chất lượng tốt Thiết bị thu phát quang SFP giảm giá
chất lượng tốt Thiết bị thu phát quang SFP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Đó là nhà cung cấp tốt với dịch vụ tốt.

—— Mark Rejardest

LonRise đó là nhà cung cấp hàng hóa của nó là giá trị kinh doanh.

—— David Vike Moj

Hợp tác rất dễ chịu, nhà cung cấp có giá trị, sẽ tiếp tục hợp tác

—— Johnny Zarate

Trong quá trình giao hàng hàng hóa đã bị hư hỏng bởi DHL, nhưng LonRise sắp xếp hàng mới cho chúng tôi kịp thời, thực sự hàng hóa rất đánh giá cao cho nhà cung cấp của chúng tôi

—— Li Papageorge

Nhà cung cấp đáng tin cậy ở Trung Quốc, Rất vui khi làm kinh doanh với Lonawn.

—— Vermit Verma

Chất lượng tốt với giá tốt, đây là lần đầu tiên tôi mua thiết bị từ Trung Quốc, Giao hàng nhanh, DHL 3 ngày đến Mexico, Trải nghiệm tuyệt vời.

—— Sergio varela

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Các mô-đun Cisco SFP chính hãng SFP-10G-SR Sợi thu phát sợi màu be

Trung Quốc Các mô-đun Cisco SFP chính hãng SFP-10G-SR Sợi thu phát sợi màu be nhà cung cấp
Các mô-đun Cisco SFP chính hãng SFP-10G-SR Sợi thu phát sợi màu be nhà cung cấp Các mô-đun Cisco SFP chính hãng SFP-10G-SR Sợi thu phát sợi màu be nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Các mô-đun Cisco SFP chính hãng SFP-10G-SR Sợi thu phát sợi màu be

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: CISCO
Chứng nhận: CE
Số mô hình: SFP-10G-SR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy pc
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: CON DẤU
Thời gian giao hàng: 1-2 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, Paypal
Khả năng cung cấp: 1000 chiếc/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
thương hiệu: CISCO một phần số: SFP-10G-SR
Loại cáp: MMF Bước sóng (nm): 850
Màu chốt: Be Tiêu thụ năng lượng (W): 1



Bộ thu phát sợi quang 10 GBASE SFP-10G-SR gốc của Cisco



Tổng quan về SFP-10G-SR


Mô-đun Cisco SFP-10G-SR là bộ thu phát sợi quang đa mode 10G và nó hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 400m khi sử dụng KM MMF (OM3) 4700Mhz.

Mô-đun Cisco 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 26m trên Sợi đa chế độ phân tán dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300m là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400m là có thể.

Đặc điểm kỹ thuật SFP-10G-SR

Thông số kỹ thuật SFP-10G-SR

Bước sóng (nm) 850
Loại cáp MMF
Kích thước lõi (Micron)

62,5

62,5

50

50

50

Băng thông phương thức (MHz * km) 160 (FDDI)
200 (OM1)
400
500 (OM2)
2000 (OM3)
Khoảng cách cáp 26m
33m
66m
82m
300m
Truyền và nhận bước sóng (nm) 840 đến 860
Màu chốt Be
Tiêu thụ năng lượng (W) 1
Nhiệt độ hoạt động 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
Công suất phát (dBm)

Tối đa: -1,2

Tối thiểu: -7,3

Công suất nhận (dBm)

Tối đa: -1,0

Tối thiểu: -9,9






Câu hỏi thường gặp

1. Sản phẩm của bạn đến từ đâu?
Tất cả các sản phẩm của chúng tôi là từ phân phối của Cisco / Huawei, đối tác của Cisco / Huawei trực tiếp. Chúng tôi là đối tác của Cisco tại địa phương, với chứng nhận đã được xác minh của cisco.

2. Nếu tất cả các đẳng thức tôi có thể mua dịch vụ từ cisco địa phương?
Đối với tất cả các thiết bị bạn có thể mua dịch vụ từ địa phương, bởi vì hàng hóa của chúng tôi là mạng thông minh miễn phí, tất cả đều có số sê-ri sạch.

3. Làm thế nào để vận chuyển hàng hóa?
Lonawn làm việc với DHL, FedEx, UPS và TNT. Đơn đặt hàng của bạn sẽ được gửi bằng cách chuyển phát nhanh đến tận nhà.

4. Thời hạn thanh toán của bạn là gì?
Chúng tôi luôn chấp nhận thanh toán trước 10%. Để hợp tác lâu dài, chúng tôi có thể xem xét để áp dụng tín dụng phù hợp.

Những sản phẩm liên quan




SFP-10G-SR SFP-10G-LRM SFP-H10GB-CU3M

SFP-10G-ER SFP-10G-ER QSFP-H40G-CU3M

QSFP-H40G-CU0-5M QSFP-H40G-CU5M QSFP-4SFP10G-CU1M







Chi tiết liên lạc
LonRise Equipment Co. Ltd.

Người liên hệ: Yolanda

Tel: +8618258465246

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)