Nhà Sản phẩmMô-đun SFP của Cisco

Mô-đun thu phát SFP sợi đơn GFP-ZX-SMD 1000BASE ZX

Chứng nhận
Trung Quốc LonRise Equipment Co. Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc LonRise Equipment Co. Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Đó là nhà cung cấp tốt với dịch vụ tốt.

—— Mark Rejardest

LonRise đó là nhà cung cấp hàng hóa của nó là giá trị kinh doanh.

—— David Vike Moj

Hợp tác rất dễ chịu, nhà cung cấp có giá trị, sẽ tiếp tục hợp tác

—— Johnny Zarate

Trong quá trình giao hàng hàng hóa đã bị hư hỏng bởi DHL, nhưng LonRise sắp xếp hàng mới cho chúng tôi kịp thời, thực sự hàng hóa rất đánh giá cao cho nhà cung cấp của chúng tôi

—— Li Papageorge

Nhà cung cấp đáng tin cậy ở Trung Quốc, Rất vui khi làm kinh doanh với Lonawn.

—— Vermit Verma

Chất lượng tốt với giá tốt, đây là lần đầu tiên tôi mua thiết bị từ Trung Quốc, Giao hàng nhanh, DHL 3 ngày đến Mexico, Trải nghiệm tuyệt vời.

—— Sergio varela

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mô-đun thu phát SFP sợi đơn GFP-ZX-SMD 1000BASE ZX

Mô-đun thu phát SFP sợi đơn GFP-ZX-SMD 1000BASE ZX
Mô-đun thu phát SFP sợi đơn GFP-ZX-SMD 1000BASE ZX Mô-đun thu phát SFP sợi đơn GFP-ZX-SMD 1000BASE ZX

Hình ảnh lớn :  Mô-đun thu phát SFP sợi đơn GFP-ZX-SMD 1000BASE ZX

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: CISCO
Chứng nhận: CE
Số mô hình: GLC-ZX-SMD
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy pc
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: CON DẤU
Thời gian giao hàng: 1-2 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, Paypal
Khả năng cung cấp: 1000 chiếc/tháng

Mô-đun thu phát SFP sợi đơn GFP-ZX-SMD 1000BASE ZX

Sự miêu tả
thương hiệu: CISCO một phần số: GLC-ZX-SMD
Yếu tố hình thức: Mô-đun trình cắm Công nghệ kết nối: có dây
Loại cáp: 1000Base-T Giao thức liên kết dữ liệu: Buổi biểu diễn
Điểm nổi bật:

cisco switch fiber module

,

cisco fiber transceiver

Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE ZX Mô-đun thu phát sợi đơn SFP SMF 1550nm DOM

Tổng quan về GLC-ZX-SMD

Cisco GLC-ZX-SMD là SFP 1000BASE-ZX cho Sợi đơn chế độ dài. SFP 1000BASE-ZX hoạt động trên các liên kết sợi quang đơn mode tiêu chuẩn có chiều dài lên tới khoảng 70 km. SFP cung cấp ngân sách liên kết quang là 21 dB, nhưng độ dài nhịp liên kết chính xác phụ thuộc vào nhiều yếu tố như chất lượng sợi, số lượng mối nối và đầu nối.

Khi khoảng cách ngắn hơn của sợi quang đơn mode (SMF) được sử dụng, có thể cần phải chèn một bộ suy giảm quang nội tuyến trong liên kết để tránh làm quá tải máy thu. Nên đặt một bộ suy giảm quang nội tuyến 10 dB giữa nhà máy cáp quang và cổng nhận trên SFP ở mỗi đầu của liên kết bất cứ khi nào mất khoảng cáp quang nhỏ hơn 8 dB.

Thông số kỹ thuật GLC-ZX-SMD

Thông số kỹ thuật cáp cổng SFP

Sản phẩm Bước sóng (nm) Loại sợi Kích thước lõi (mm) Băng thông phương thức (MHz * Km) *** Khoảng cách hoạt động (m)
1000BASE-SX 850 MMF 62,5 160 (cấp FDDI) 220 (722 ft)
62,5 200 (OM1) 275 (902 ft)
50 400 (400/400) 500 (1.640 ft)
50 500 (OM2) 550 (1.804 ft)
50 2000 (OM3) 1000 (3281 ft)
1000BASE-LX / LH 1310 MMF * 62,5 500 550 (1.804 ft)
50 400 550 (1.804 ft)
50 500 550 (1.804 ft)
SMF - ** - 10.000 (32.821 ft)
1000BASE-EX 1310 SMF - ** - 40.000 (131.234 ft)

1000BASE-ZX

(GLC-ZX-SMD)

1550 SMF - - Khoảng 70 km tùy theo mất liên kết
1000BASE-BX-U 1310 SMF - ** - 10.000 (32.821 ft)
1000BASE-BX-D 1490 SMF - ** - 10.000 (32.821 ft)

Câu hỏi thường gặp

1. Sản phẩm của bạn đến từ đâu?

Tất cả các sản phẩm của chúng tôi là từ phân phối của Cisco / Huawei, đối tác của Cisco / Huawei trực tiếp. Chúng tôi là đối tác của Cisco tại địa phương, với chứng nhận đã được xác minh của cisco.

2. Nếu tất cả các đẳng thức tôi có thể mua dịch vụ từ cisco địa phương?

Đối với tất cả các thiết bị bạn có thể mua dịch vụ từ địa phương, bởi vì hàng hóa của chúng tôi là mạng thông minh miễn phí, tất cả đều có số sê-ri sạch.

3. Làm thế nào để vận chuyển hàng hóa?

Lonawn làm việc với DHL, FedEx, UPS và TNT. Đơn đặt hàng của bạn sẽ được gửi bằng cách chuyển phát nhanh đến tận nhà.

4. Thời hạn thanh toán của bạn là gì?

Chúng tôi luôn chấp nhận thanh toán trước 10%. Để hợp tác lâu dài, chúng tôi có thể xem xét để áp dụng tín dụng phù hợp.

Những sản phẩm liên quan

SFP-10G-SR SFP-10G-LRM SFP-H10GB-CU3M

SFP-10G-ER SFP-10G-ER QSFP-H40G-CU3M

QSFP-H40G-CU0-5M QSFP-H40G-CU5M QSFP-4SFP10G-CU1M

GLC-TE GLC-LH-SMD GLC-SX-MMD

GLC-FE-100ZX GLC-BD-X GLC-T

Chi tiết liên lạc
LonRise Equipment Co. Ltd.

Người liên hệ: Laura

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Để lại lời nhắn

Chúng tôi sẽ gọi lại cho bạn sớm!